Thảo luận 4 cuốn sách dạy vẽ vô cùng đơn giản bằng bút bi và bút dạ màu

linhnguyen2/7/19

1. linhnguyen

linhnguyen Thành viên

Xin chào mọi người, mình là thành viên mới. Mình có thấy bạn Nhi đồng sún răng up tài liệu vẽ rất thích nên liều mình đăng ký thành viên. MÌnh cũng không có khả năng vẽ gì đặc biệt và cũng không có nhiều tài liệu gì để có thể để chia sẻ cho mọi người. TÌnh cờ mình đang tìm hiểu về sketchnote và thấy 4 cuốn sạy vẽ của Nhật bằng bút bi và bút dạ màu của bạn up lên rất hay và phù hợp. VÌ vậy rất mong có thể dowload được bộ sách của bạn. MÌnh rất cảm ơn!

1 People like this
    1 People like this
  2. BIGBANG EXID

BIGBANG EXID Thành viên

Bạn ơi tải được chưa, mình cũng vì 4 cuốn ấy mà vào forum này nè :))) nếu tải được rồi thì hướng dẫn mình với ^^ nếu chưa tải được thì chúng ta cùng mò mẫm :]]] :)

3. NGocc Anhh

NGocc Anhh Thành viên

đồng cảnh ngộ với bạn ở trên ạ

4. mn.aries

mn.aries Thành viên

Xin chào mọi người, mình cũng rất là kém trong khoản vẽ vời, nên muốn tìm những cuốn sách có hình vẽ đơn giản để học vẽ sketchnote, muốn trang trí sổ và làm sơ đồ tư duy để học tiếng anh, cũng giống như các bạn, mình đăng ký để tải được 4 cuốn sách học vẽ hữu ích đó, không biết có bạn nào đã tải được sách chưa vậy?

5. quynhnhi

quynhnhi Thành viên

Mình cũng là thành viên mới. Mong mọi người giúp đỡ. Mình rất mong muốn được nhận 4 cuốn sách này. Cảm ơn mọi người. ❤️