Thông báo Forum iCiel ra đời!

ciel28/4/16

1. ciel

ciel Administrator Thành viên BQT

Chào mọi người,

Như các bạn đã biết, mình sáng lập ra iCiel cũng khoảng vào 19/4 2 năm trước, đến nay page facebook iCiel cũng có gần 25k Likes, mình bắt đầu thấy tiềm năng của typography Việt Nam rất lớn, mà hiện nay chưa có một forum nào chuyên về lĩnh vực này. Thiết nghĩ, nếu muốn dẫn đầu, hãy là người đi đầu (slogan trường mình), vì vậy mình lập ra forum này làm nơi trao đổi giao lưu giữa những bạn hứng thú với typo nói riêng và graphic design nói chung.

Forum iCiel chủ yếu chú trọng chất lượng, cho nên sẽ có luật post bài chặt chẽ, tuyệt đối không có spam và những bài dạng như chỉ thanks, đẹp quá cám ơn nhé v..v

Hi vọng mọi người sẽ đóng góp thật nhiều cho diễn đàn và nhận lại tương xứng nhé! Để khởi đầu, các bạn hãy đọc qua luật chung của forum trước, sau đó có thể lập showroom những tác phẩm mà các bạn đã làm được trong Box Tác phẩm của bạn, nhớ đọc luật này trước nhé.

Cám ơn các bạn,
    ad Ciel

Chỉnh sửa cuối: 28/4/16
    6 Peoples like this
    6 Peoples like this
  2. phamhuudu

phamhuudu Thành viên

Admin chán phát triển forum rồi hay sao đây :D Xem thử thông tin admin thì đã 10 ngày rồi ko thấy online gì cả :v (tính từ hôm nay 20/5)

3. phamhuudu

phamhuudu Thành viên

À quên mất, chủ yếu hoạt động bằng nick Nhi Đồng Sún Răng :D Cơ mà thấy cũng ít online lắm, cần phải hoạt động năng nổ hơn nữa để forum phát triển chứ ^^

4. informationmadi

informationmadi Thành viên mới

Bạn có đóng góp gì với cộng đồng bên đây chưa ? cố gắng nhé, quản lý cái vietdesigner cho tốt nhé.

5. Rain216

Rain216 Thành viên

Boss vietdesigner công nhận là chịu khó thật ;)

6. Anshane

Anshane Thành viên

Cảm ơn Ad đã sáng lập forum Iciel.